Cứu File seminar Word 2010 bị lỗi

Hi Chemvn! Tình hình là em đang soạn thảo văn bản bằng office 2010, dùng chem ofice 2010 để vẽ hình khi hoàn tất, save lại và tắt máy. khi mở lên thì hỡi ôi… Lỗi không biết tại sao không mở file này lên được, chỉ mở lên được 3 trang đầu khi kéo xuống trang thứ 4 thì bị báo lỗi và tự tắt trình soạn thảo. bồi hồi nhớ lại lúc đang viết bài thì có nghịch chức năng gì protect của Of 2010, không biết em có bị mắc phải lỗi này không, vì em vẫn soạn thảo tiếp tục được cho đến hoàn tất, save lại vẫn được mà. chỉ em cách khác phục với.

đem lên tiệm in nhờ mấy anh Kỹ thật viên cứu nhưng cũng không được. lẽ nào phải làm lại từ đầu… Hic…

sau khi remove Ofice xong, em cài 2 cái 2003 và 2010 thì tình hính có biến đổi khác với 2010, word chỉ hiện có 3 trang và đọc được hết 3 trang này với 2003, word hiện lên đầy đủ bài của em, (thanh trượt chạy sọc xuống dài lắm) nhưng cũng chỉ cho đọc 3 trang đầu, kéo xuống trang thư tư thì báo lỗi

anh đưa cái file đó em xem thử ?

gỏi file word đó qua email mình sữa giứp cho: langtu01@gmail.com

Hic. Giải pháp cuối cùng là typing lại từ đầu rùi.

anh thử dừng OpenOffice đi, cái này free nhưng em nghĩ là dùng tốt …Anh search trên google nhé ^^

Hi, cám ơn em đã hỗ trợ. anh đã dùng khá nhiều SW trên google, nhưng không giúp gì được đâu, thương bị lỗi font, không ra được hình ảnh, … nói chung là không được :smiley: . anh đã làm lại rùi. và xóa cái thằng đáng ghét bị lỗi kai rùi.

anh thử dùng office fix Office file recovery software - purchase OfficeFIX | Cimaware Software ( nếu anh cần bản đầy đủ thì mình send qua mail cho.)