Đề nghị mở box Giao lưu kết bạn

Mình thấy nên có 1 box để mọi người tâm sự hoặc làm quen :noel4 ( chứ thấy nhu cầu làm quen kết nghĩa huynh đệ tăng cao :nhau ( mà tòan đi lộn chuồng k hà :doctor ( , người thì lên mục thông báo nhận bà con :ungho ( , người thì chui vô thùng rác làm quen :ho ( :vanxin(

VẬY THÌ ANH PLUIE MỞ ĐẦU CHO BỌN EM NOI THEO CHỨ? ANH ADMIN MỞ MỘT TRANG CHO MỌI NGƯỜI LÀM QUEN ĐI

Trùi ui! Anh em đừng có yêu cầu mở box này box nọ nữa, nếu muốn làm quen thì linh động chút đi, trong 4rum có box Vui cười hóa học đó, cho tám trong đó thỏai mái, muốn làm quen kết bạn gì trong đó ráo!!! Bình luận bình lọan gì vào đó luôn, hiện tại, BM chỉ thấy 4rum nên bổ sung box Kiến thức phổ thông nữa thôi, vì trong 4rum bây giờ có nhiều bài do các bạn ở phổ thông post lên, nên chúng ta sẽ tập trung lại thành một box cho các bạn ấy thảo luận! Nhưng thông cảm chút nhé! Hiện bây giờ BM hơi bận, để khi rãnh dọn dẹp luôn một lần, tạo box thì nhanh, nhưng tìm bài nội dung cho phổ thông torng 4rum thì cũng hơi mất thời gian, các bạn thông cảm he!!! Chúc các bạn học tốt!!! Hiện tại trong 4rum chúng ta có rất nhiều topic đang bỏ dỡ từ trước, các cao thủ lượt qua một lần rồi xử hết luôn đi!