đề thi cao học trường ĐHSP Hà Nội

Mình định thi cao học Hóa trường ĐHSP Hà Nội,ai có đề thi vào trường(cả 3 môn Toán,Hóa,và tiếng anh ) các năm hay tài liệu phục vụ ôn thi thì giúp mình với nha !Cám ơn các cậu nhiều nha!

ĐHSP Hà Nội thì tốt nhất bạn nên sắp xếp thời gian mà đi học ôn, chứ đề mỗi năm một khác và ĐẢM BẢO nếu bạn không có thời gian ôn thi thì đừng nên thi, vì coi như trượt chắc! Tại sao thì bạn cứ trải nghiệm rồi tức khắc sẽ biết! Tại sao bạn không thi ĐHKHTN nhỉ?

Rất mong mọi người gửi cho đề thi cao học môn hóa Đại học sư phạm Hà Nội

Một số đề thi ở đây: [HIDE]My Files Đề cương ôn tập ở đây: [HIDE]My Files

Gửi bổ sung các bạn thêm các đề thi Cao học ở ĐHSP Hà Nội từ năm 1999 - 2009 (có thêm một số đề thi môn Toán cho ngành Hoá): [hide]File sharing and storage made simple

thi dai hoc khoa hoc tu nhien thi de hon ah

Chuyện thi dễ hay khó mình chịu! Hihi Ý của mình là mục đích và điều kiện học tập. Nếu bạn học các chuyên ngành Vô cơ, Hữu cơ, Phân tích, Hoá lý… thì điều kiện ở ĐHKHTN sẽ tốt hơn đấy! Chuyên ngành Phương pháp dạy học Hoá học thì tất nhiên chỉ có ĐHSPHN, và ngành Hoá môi trường thì hiện chỉ có ĐHKHTN mới có… Chúc các bạn có những quyết định phù hợp!

Rất mong anh Hồ Sỹ Phúc gửi lại link về đề thi và đề cương ôn thi cao học môn Hóa. Cảm ơn anh rất nhiều

Cảm ơn bác Hồ Sỹ Phúc nhiều.

Sao thấy mất tiêu rồi. Mình có down được đâu. Mình đang rất cần. Bạn có thể gửi cho mình xin qua mail được không? Mail của mình: hoabando2008@gmail.com

222222222222222

Thật chán. Mãi mới được bác Sỹ hồi âm rồi mà chẳng có chi cả. hic hic

cám ơn anh phúc nhiều

các bác có đề thi LL và PP Cao Học Hóa Học của ĐHKHTN TPHCM k?úp lên mediafire hộ em đi…thank các bác nhiều.

Bác Phúc ơi bác có đề thi bên khoa học tự nhiên không ạ ? Cho em xin với !

Anh Phúc ạ, Anh cho em và mọi người xin đề thi Cao học ĐHKHTN-ĐHQG được ko ạ! Thanks Anh nhiều!

Em đang học năm 3 đại học khoa học tự nhiên và muốn ra trường được học tiếp cao học, về vấn đề ôn tập thì có lớp nào ôn tập hay phải tự học ạ, cám ơn mọi người

Cho em hỏi thêm là đề cương ôn tập thi cao học hóa của ĐHKHTN có giống với đề cương của ĐHSP ko ạ

Chắc chắn là không rồi! Bên ĐHKHTN hình như không thi Toán cao cấp mà thi môn Chuyên ngành đó! Học KHTN thì tất nhiên đừng bao giờ nên thi vào ĐHSP nhé bạn (Ngược lại thì có thể):leuleu (:24h_001:

Hình như là ko phải, thi cao học hóa bên khoa học tự nhiên cũng thi 3 môn là toán cao cấp, hóa đại cương và tiếng anh :slight_smile: cái này em cũng rõ mà, nhưng về tài liệu như đề thi để ôn luyện thì các thầy hơi kín thì phải. À mà ngày trước em có 4 file sách về 4 môn hóa đại cương, hóa vô cơ hữu có có tổng hợp những bài tập của các kì thì olympic sinh viên, quốc gia, quốc tế. Nhưng mà bị mất do hỏng máy tính, ở đây ai có chỉ mình dc ko vậy. Thân