Gửi Admin

TRỜI, thầy mà làm mod còn sv lại làm admin, hông hiểu

Mod hay atmin gì cũng vậy thôi, cái này dung quan trọng quá, nguoi năng động tham gia thảo luận, chỉnh sửa giúp nguoi post sai chính tả nhiểu, xóa đi những phần post bị lỗi ,… là làm tròn trách nhiệm của At- min và Mod rồi

hahaha, lớn cả rồi, tốt nhất bạn nên đỉnh đạc hơn một chút đi !!! :mohoi ( Mình thấy bạn ko lo tập trung vào các topic kiến thức trong 4rum, mà cứ topic nào ko hay là lại có mặt nhỉ ! Và tôi, với vai trò là admin, tôi tự biết sao là xứng đáng, bạn khỏi bận tâm nhé, mệt lắm ! :mohoi ( Chúc bạn học tốt ! PS: đã nói 4rum bây giờ sẽ mang bộ mặt mới, chính vì vậy, BM nghĩ nếu những ai gia nhập 4rum mà ko mang ý nghĩa đóng góp mà mang ý nghĩa trêu chọc hay phá hoại… thì sẽ bị ban một sớm một chiều ! chúc anh em vui ! :chaomung :sep (

Theo nguyên lý của quản trị học, trình độ quản lý càng cao, trình độ chuyên môn sẽ giảm dần đi. RÕ ràng ai hiểu biết một chút sẽ thấy, xét về box cụ thể nào đó, admin không thể so sánh với mod được, đúng không? Nhưng admin phải lo cái nhìn tổng thể của forum. Đưa ra những thay đổi, điều chỉnh kịp thời và không hẳn những công việc đó là thuộc về chuyên môn.

hoakhtn nếu đã quan tâm đến diễn đàn thì đừng nên để ý những cái nhỏ nhặt quá. Tham gia thảo luận cũng mọi người về chuyên môn đi nhé. Đang chờ bạn đó

Cái này em thấy chưa chắc à nha, cứ đợi đến khi em bằng tuổi mấy anh bây giờ rồi khi đó mới so sánh khách quan được, hahaha ! Nhưng nói như thế ko phải bây giờ em ko biết gì đâu nhé ! Em đang cố gắng theo cho kịp mấy sếp về mảng nghiên cứu !!! mảng này ai mới lên mà chẳng yếu ! :tinh (

Hehe, cái này gọi là chuyên môn hóa đấy em ạ. Không phải là vấn đề giỏi hay không giỏi. Vd dụ như em bây giờ là trình độ ĐH, nhưng so sánh khả năng nấu hủ tiếu với người bán hủ tiếu thì em thua xa. Lập luận chỉ đơn giản thế thôi. Em là admin, không có nghĩa là nắm hết tất cả mọi thứ về chuyên môn của diễn đàn. Ví dụ như em không làm về xúc tác thì làm sao tham gia được?

Cái này anh nói chủ yếu để hoakhtn hiểu thôi, không có ý gì với em đâu. Vả lại, cũng nên hiểu một chút về nguyên tắc quản trị.