Hỏi công nghệ đập nghiền đá vôi trong sản xuất xi măng

em hiên nay vẫn đang là sinh viên em muốn làm 1 đề tài về vấn đề đập nghiền trong sản xuất xi măng. các bác nào biết nhiều về cái này post cho em hình ảnh 1 số loại máy thiết bị đập nghiền cho em với hoặc gửi vao hòm thư : thieugiahotrieu@gmail.com em xin cảm ơn. Thanks!

nghiền đá vôi bạn có thể sử dụng máy nghiền đứng và máy nghiền bị, máy nghiền đứng thì có nhiều tiện lợi lắm

Em vẫn biết như thế nhưng bác có hình ảnh một số loại máy móc post cho em được kô? em cần hình ảnh để minh họa khi bảo vệ đề tài cả hình ảnh máy đập nữa thì càng tốt. Em cảm ơn nhé!!! Thanks.

bạn có thế thấy nhiệu hình ảnh bạn cần ở các trang chợ thiết bị minh ko nhớ rõ nhưng vào google mag sớt ko khó khăn gì đâu

Bác có thể pót ưu điểm của chúng lên được ko? Ko thì cũng cho em chút tài liệu với chứ còn sơ đồ máy nghiền bi em có thể vẽ được. Nhưng trong nghiền xi măng thì dùng: + Máy nghiền tháo tải qua tâm + Máy nghiền tháo tải qua lưới. Bọn em chỉ biết máy nghiền quặng thôi. Các bác biết nhiều giúp em cái nhé Thanks.