HOT!! HOT!!!Kiếm USB,IPOD TOUCH,MACBOOK,PSP... miễn phí

Hướng dẫn tham gia Lockerz.com - trang web đang hot hiện nay P/s: Đây ko phải là 1 trang scam.Nếu các bạn ko tin có thể lên Youtube đánh Lockerz Unbox.Nhiều người đã nhận hàng từ điểm rui` Lockerz hiện đang là trang web đang gây nên cơn sốt và nhận được rất nhiều sự quan tâm của người dùng trên toàn thế giới. Chúng ta hãy cùng tìm hiểu và thử tham gia qua bài viết dưới đây. LockerZ cho phép người dùng tham gia, trả lời các cuộc khảo sát để nhậ̣́n lấy PTZ. Rồi sau đó, bạn có thể đổi PTZ nhận được lấy các phần quà và hiện vật rất có giá trị. Các phầ̀n quà này sẽ được chuyển theo đường bưu điện đến tận nơi người nhận, dán kèm mác “GIFT” (quà) để giảm thiểu số tiền thuế người nhận phải chi trả. Bạn có thể xem thêm thông tin về Lockerz dưới đây:

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÍ

Vì trang này ko thể tự đăng kí mà phải được mời mới được nên bạn nào muốn tham gia thì gởi mail cho mình :hatesmile89@yahoo.com với nội dung như sau: Tên: mail: để mình gởi thư mời Sau khi nhận được thư mời thì bạn nhấn vào link đăng ký trong thư mời đến email mà bạn đăng ký. Cách đăng ký đây. zip code nè

Đây là trang khảo sát lấy PTZ để đổi các hiện vật hấp dẫn: Tiêu biểu: Và nếu tính ra thì các bạn sẽ đủ PTZ để đổi các món hiện vật ấy trong các khoảng thời gian sau:

• Đối với 4 PTZ/ngày:
  • Máy nghe nhạc 1GB ( 150 PTZ ): 38 ngày
  • Ipod 8GB, Portable DVD Players ( 300 PTZ ): 75 ngày
  • Iphone, PS3, Wii ( 600 PTZ ): 150 ngày
  • Đối với 8 PTZ/ngày:
  • Máy nghe nhạc 1GB ( 150 PTZ ): 19 ngày
  • Ipod 8GB, Portable DVD Players ( 300 PTZ ): 38 ngày
  • Iphone, PS3, Wii ( 600 PTZ ): 75 ngày

2 cách kiếm PTZ để đổi quà: +Mỗi ngày login vào trang này và trả lời khảo sát có ở DAILIES cuối góc phải màn hình thì bạn sẽ có 4 PTZ trở lên. Cứ thế mà tích cóp cho đủ số PTZ để đổi các món hiện vật mà các bạn thích:

TRANG WEB LOCKERZ.COM ĐÃ MỞ CỬA CHO CÁC NƯỚC INTER (BAO GỒM CẢ VIỆT NAM) Các câu hỏi đủ các kiểu, ví dụ bạn thích nhãn hiệu giày nào nhất, bạn dùng loại blog nào, linh tinh đủ kiểu, đây là 1 câu em trả lời : Rồi mình lấy điểm đó đổi lấy quà. Có đủ các loại quà, từ elec đến túi xách các kiểu, cả nhạc có bản quyền nữa, thậm chí nếu thích thì mang điểm đi làm từ thiện cũng đc .

Muốn có hàng khủng thì cũng phải tích lũy khủng 1 tý, ví dụ 1 em Macbook giá là 2500 PTZ, còn ipod thì 800 thôi :

đó là các món đỉnh, còn nếu các bro chơi kiểu manh mún thì cũng có những đồ giá rẻ (gần như reg nick là đủ tiền đổi luôn, tất nhiên em đek thèm chơi kiểu này, phang Macbook cho đã )

1 con USB 2GB là 40 PTZ

ngoài ra anh em nên tham khảo thêm con này

Cái này bọn Tây chơi nhiều phang lap bòm bọp, VN mình thì chưa thấy nhiều anh em chơi, có mấy ông cũng đc vài còn PSP rồi. Roài, nhưng mà bọn nó không cho join tự do mà chỉ qua invite, nếu anh em thấy lý thú thì để lại email (thêm phát thank càng vui ), mình sẽ invite cho (hoặc gửi địa chỉ email qua tin nhắn forum cũng đc)

[i]Vn đã có người nhận đước

[b]còn đây là mail nhận T shirt khi vào Z list đc 1 thời gian

[b]Congratulations on Becoming a Z-Lister

You are now a member of a very exclusive group of cool, hip, in-the-know trendsetters who have discovered Lockerz very early. For that, you get lots of benefits, including a free Lockerz t-shirt.

Before we can ship your t-shirt, we are going to need a little bit more information from you. Please review the information below:

* Name: Need This Information
* Address: Need This Information
* City: Need This Information
* State (if applicable): Need This Information
* Postal Code: Need This Information
* Country: Need This Information
* Phone Number: Need This Information
* Shirt Size: Need This Information

Then, on the SETTINGS page within your Lockerz account (login and click on SETTINGS in the upper right of your Lockerz page), please provide any information that we are missing (anything with “Need This Information” next to it in the above list) and please correct any information that is incorrect. For your shirt size, please include your gender and your size. Be sure to use English letters.

Please provide this information by Friday, November 6, 2009. We will collect all of the information on file and process these orders. If your information is incomplete by this time, we will be unable to send you a t-shirt.

Remember, to receive your shirt, your information must be correct. There are no returns or exchanges.

Thanks again for being a Lockerz member and for achieving Z-list status.

Enjoy the shirt.

• The Lockerz Crew[/b]

sau khi đã đạt tới 1 ngưỡng PTZ nhất định thì bạn có thể đổi quà

quà đc gửi về cho bạn hoàn toàn free[/b]

Còn đây là trung tâm ship hàng ( chuyển hàng ) của Lockerz , mời mọi người ghé qua chơi [/i]

Hãy nhanh chân gởi mail cho tớ để nhận thư mời và tham gia chương trình này.Bởi số lượng đăng ký đã rất nhiều,nên rất có thể sẽ ngừng đăng ký trong thời gian tới! xin nhắc lại hay gởi mail cho mình:hatesmile89@yahoo.com với nội dung: Tên: Mail:

để được nhận thư mời và trực tiếp tham gia.

Chú ý: khi mới đăng nhập vào bạn sẽ được tặng 2PTZ và sau đó sẽ có phần chơi tặng PTZ free,tức là con chuột bạn sẽ biến thành 1 thanh ngang và công việc của bạn là bắt thật nhìu PTZ rơid từ trên xuống.Bắt càng nhiều càng tốt vì chỉ có 1 lần duy nhất,nếu nhanh tay các bạn có thể tậu ngay 1 USB 2G (40PTZ)