lập thêm topic phức chất

em rất mong được học thêm phần phức chất trong hóa học? nhưng tìm mãi mà ko có topic đóa? rất mong mấy anh admin lập dùm phục vu cho viêc học :matkinh ( :nhamhiem :ungho ( than :rau (

à ha ý kiến hay đấy. Anh nào đứng lên lập thì mình cũng nhẩy vào luôn cho vui

mình có 1 quyển sách về phức chât nhưng ko dùng đến nó nhiều vì ko cần chuyên sâu lắm nếu có gì cần hỏi thì mình xem sách để giải đáp cho bạn ch vui!

Các topic về phức chất có nhiều trong box ĐH, như Tổng hợp vô cơ, Nguyên tố chuyển tiếp… Có gì cứ vào đó thảo luận nhé ! Lập thêm topic nhiều mà kiến thức chẳng thêm bao nhiêu thì lại thành thừa ! Thân !

bạn có sách về phức chất hay hả? có thể chia sẽ với mình được ko? mình bị mất căn bản về phức chất nên cần có topic về phức chất để học lại. khi các bạn thảo luận mình có thể xem để cũng cố kiến thức. bạn có lòng tốt chia sẽ sách quý đó với mình thì thật là tuyệt vời. bạn ở đâu? số điẹn thoại? có gì mình nhờ bạn giúp

mình ở cần thơ 73/12 xô viết nghệ tĩnh quận ninh kiều

có gì mấy huynh chiếu cố em út dùm :nhau (

vậy bạn có thể post bài phức chất lên cho anh em tham khảo hoặc post bài tập lên cũng được. thanhk

Minh nghi trong giao trinh phuc chat cua dhct cung day du thong tin lam ma. Neu ban can minh co the cho ban muon. Minh cung dang o ct ma.