Link lượng tử trực tuyến cho các bạn lớp Pháp

http://www.pci.tu-bs.de/aggericke/PC4/ Chúc các bạn hoc tốt :quyet ( :phuthuy ( :leuleu ( :nhau ( :nghimat ( :cool ( :doivien( :chabit ( :ninja ( :dongtopic

Hơ bài này hôm nay mình mới thấy, bim à trang này tiếng Deutsch (chắc là Đan Mạch) đó, thực sự tài liệu trên mạng tiếng anh là nhất nhất rùi, pháp oải lắm (hối hận)

mình trả lời để sẵn tiện hỏi BM coi unsubcribe làm sao, sao lúc đăng ký ko meo miếc gì cả

:gaucon(

What??? hth09 nói rõ hơn chút được không!? đăng kí ở đâu, trên chemvn hả!!! :vanxin(

Thường thì khi đăng kí sẽ nhận được mail có link để huỷ bỏ đăng kí, mình muốn hỏi làm sao huỷ bỏ đăng kí trên trang chemvn này, BM trả lời giúp. ;o)

Bạn muốn đăng kí nick khác cũng không cần phải hủy nick cũ, còn vẫn muốn sử dụng nick cũ nhưng muốn đổi nick hay đổi pass gì thì dễ thôi mà! đổi pass thì có thể đổi trực tiếp trong hồ sơ cá nhân của mình, còn muốn đổi nick thì pm với BM trong 4rum này, BM sẽ đổi giúp cho!chemvn không hoạt động theo cơ chế gửi link kích hoạt đăng kí và yahoomail của thành viên, để việc đăng kí trở nên dễ dàng hơn với nhiều mem dân hóa! (vì dân hóa tụi mình nói chung cũng ít tiếp xúc nhiều với mạng mà). Chúc vui!!! :nhau (

Tại hồi trước khi chemvn đóng cửa 1 tháng, mình có 1 nick, sau đó làm lại nick khác, nên muốn bỏ một đi thôi mà, nếu ko cần thiết thì thôi, cảm ơn BM nhìu :nghimat (