mem 95 đâu hết òi ?

Mình là Hà Giang <thik gọi là Min hơn :cuoimim (>, tất nhiên cũng là dân 95. Mình ở Quảng Trị thân iêu. Rất vui dc làm quen với các bạn, hj hj. Add nick mình nè: bumbi109:24h_048:

úi vịt ơi cho anh vào đây với vui gớm nhỉ anh là mem 95+(-2) hehe

lớp 10 đây

xin chao minh cung mem 95 ne minh la Nguyen quang minh hoc lop 10 Hoa chuyen Nguyen Trai HD Minh muon hoi co ai biet tai lieu gi hay ve ankan post len di

ê hê tớ cũng mem 95 nà các cậu cho tớ làm quen nha tớ học môn hóa chán lắm các cậu cho tớ xin nick yahoo có ji` tơ hỏi đc ko

hello to la mem 95 xjn chao ca nha:24h_063:

co ban nao co de hoa tieng anh thj gui cho mjnh naz:24h_018:

bạn học đến hoá hữu cơ rồi ư? Mình còn vô cơ nhiệt động học.

uh nhung bon to faj tim de hoa tieng anh cau ch hok:24h_048:

ma ne cau la boy or girl:022:

minh cung mem 95 ne minh la Nguyen quang minh 10 Hoa chuyen Nguyen Trai HD

minh dang can lam chuyen de ve ankan ai giup minh voi

bit nhieu chu.

minh oi lam den dau roi.toi lam duoc kha nhieu roi

xin chao ca nha! minh cug mem 95. hi vong co the lam ban voi cac ban. Nick yahoo cua minh : binvia_bg . Rat mong co the lam ban :ot (

Ô! không có ai online ak! mem 95 gì im thế ! sôi động chút chứ. nick yahoo cua minh: binvia_bg , có thời gian thì nói chuyện nhé! rất vui dược làm quen.:24h_073:

mình nữa tên Ngân ở long an rất thik hóa nhưng ngu hóa ^^ nik clover141@yahoo.com:die (

Mình cũng là mem 95 nè, rất vui được làm quen với các bạn. Tên Lương Linh. Ngày sinh: 12/8/1995. Quê quán: Thanh Hóa. Alô: 0974969642.

men 95 xin chao cac ban mong dc lam wen voi cac ban hay mail qua dia chi:pham.minhchieu@yahoo.com

Mình cũng sinh năm 95 nè.rất hân hạnh được gặp các bạn.mong các bạn giúp đỡ nhiều trong môn hóa và có thể ở những môn khác nữa.cảm ơn trước hjhjhj.minh tên là Bảo Quyền đang học trường thpt Huỳnh Ngọc Huệ - Đại Lộc - Quảng Nam.nick chat của mình la xedaptrankochonoidoiem_210