Một số bài giảng về hoá đại cương

Gửi các a e mấy file ppt đẹp moi down được. Chúc mọi người vui! Thân!

[QUOTE=tieulytamhoan]Gửi các a e mấy file ppt đẹp moi down được. Chúc mọi người vui! Thân!

Những bài viết như thế này không cần thiết cho diễn đàn, nếu bạn thích hay ấn tưởng file ppt này vệ nội dung hay về trình bày bạn có thể biên tập và post trực tiếp nội dung lên chemvn, Việt như thế này tôi không có 1 chút thông tin gì về nội dung bạn muốn chia sẽ với anh em. Thân

Em xin nhận khuyết điểm về việc ko nói rõ thông tin trong bài post. Em đã đọc qua các file ppt này và thấy hình thức lẫn nội dung cũng OK (về mặt lý thuyết căn bản) nên mới post lên để các a e (THPT & đại cương) thưởng thức. Vì nội dung file (theo em) cũng hơi bị được & tôn trọng tác quyền nên e ko thể biên tập lại rồi post trực tiếp lên chemvn như a nói được. Túm lại là e nhận khuyết điểm của mình về bài post ko rõ ràng mạch lạc. Còn a nói bài viết như thế này ko cần thiết cho diễn đàn (theo e) là hơi quá lời rồi. Thưa a, rượu có tốt cho sức khỏe ko ạ?! Người ta vẫn cứ uống rượu, thậm chí là thường xuyên và đôi khi còn quá chén (có thể vì 1 lý do cá nhân hay uẩn khúc nào đó)…Bài post này tuy chất lượng ko cao, ko rõ ràng bằng những bài post tầm cỡ của các a chị, các thầy, các cao thủ chem nhưng ít nhìu cũng góp phần sáng tỏ 1 vài khái niệm cơ bản mà e tin chắc ko phải bất kì ai trong 4rum này cũng vững. Đấy là ý kiến của e. Có j ko fải a chỉ bảo thêm cho e a nhé. Chào a! Thân!