phần mềm diệt vi rút

Hôm trước mình tải về một phần mềm diệt virut mới mà quên xóa phần mềm diệt virut cũ. Nên bây giờ mình muốn xóa phần mềm cũ đi thì phải làm thế nào ? Mình thử xóa rồi mà không được. Mong các bạn giúp mình với ! Mình xin cảm ơn trước !

Mỗi chương trình diệt Virus bạn muốn gỡ bỏ hoàn toàn thì phải cài thêm 1 chương trình gỡ bỏ . Bạn có hể tìm ở Google với từ khóa "tên chương trình diệt Virus + Remover ".MẤy cái chương trình này mới gỡ bỏ dc mấy Process chạy ngầm trong window

phần mêm diệt virus không thể diệt tận gốc đc bằng trưong trình của window. Bạn có thể sử phần mêm Unistaller có thể tìm trên google.

Tránh sử dụng 2 chương trình diệt virus trên cùng một máy.

Avira AntiVir Personal - Free Antivirus là một, toàn diện dễ sử dụng chương trình chống virus, được thiết kế để cung cấp đáng tin cậy bảo vệ chống virus miễn phí cho các nhà người sử dụng chỉ.

Avira cung cấp:

• Công nhận rộng Malware virus, trojan, backdoor, worm, vv
  • Tự động cập nhật gia tăng của virus, bộ máy và toàn bộ phần mềm.
  • Thường trực bảo vệ virus, với Virus Guard giám sát thời gian thực.
  • Cài đặt và cấu hình chỉ trong đôi bước, thiết lập để bảo vệ máy tính của bạn trong vài phút.
  • Bảo vệ chống lại các mối đe dọa đã và chưa biết, sử dụng một hệ thống mạnh mẽ tiên tiến.
  • Scheduler nơi mà bạn có thể thiết lập quét tự động virus và cập nhật hệ thống của bạn.
  • Diễn đàn và hỗ trợ điện thoại; kiến thức cơ sở với các virus trên trang web.
  • Hỗ trợ Vista.
  • Phát hiện và diệt Rootkit.
  • Một giao diện người dùng mới và hoàn toàn được thiết kế lại.
  • Một bộ máy chống virus-công cụ tìm kiếm để cải thiện tốc độ quét.

DOW TẠI ĐÂY !