Thread đã bị khóa nhưng vẫn post được!

Hi BM,

Có một trường hợp anh thắc mắc:

http://chemvn.net/chemvn/showthread.php?t=11667

Thread này đã bị khóa sau thời gian chờ phản hồi xác minh. Nhưng, tại sao thành viên vẫn có thể post tiếp được?

Vậy liệu có lổ hổng thao tác hay cài đặt trong box này hay profile của thành viên này?

Thân,

Teppi

Em mới xem qua topic đó, rồi xem luôn nick thodanchat2004, nhưng không thấy gì đặc biệt cả. Khi topic bị khóa, nick của member bình thường không còn nhìn thấy nút “Trả lời”, “Trích” hay “Trả lời nhanh” nữa, mà chỉ có nút thanks với groan thôi. Em kiểm tra kĩ hơn bằng cách dùng nick admintestnick (member bình thường) vào topic trên nhưng không trả lời được, em cũng nhập trên thanh address mấy cái code trả lời nhưng forum báo lỗi “thread đã bị closed”…

Trường hợp này, em quả thực cũng không thể hiểu nổi. Do anh Teppi khóa topic ngày 19th Mar, trong khi bạn kia post bài cuối ngày 25th Mar.

Nếu cần thiết em sẽ log in vào nick đó rồi xem xét thực tế xem sao, sau đó sẽ thông báo password mới cho bạn í. Anh thấy thế nào?

Cái bài đó mình thấy viết riêng 1 topic nên mình gộp chung vào thôi.

Hi BM,

Theo nhu aqhl nói, như vậy em không cần phải vào nick đó .

Hi aqhl,

Với trường hợp này, có thể aqhl copy và gửi vào box ý kiến member. Nó đã trở thành ý kiến cá nhân và không còn là thảo luận học thuật.

Thân,

Teppi