tìm tài liệu về ngành nhựa

Chào các thành viên trong chemvn.net lần trước mình có gởi bài muốn tìm tài liệu chuyên về nghành nhựa nhưng chưa thấy có hồi âm gì. Nay mình gởi bài lần nữa mong nhận được sự trợ giúp của các thành viên có thể giúp mình về vấn đề này Mình xin cảm ơn trước , nếu được hãy gởi mail cho mình theo địa chỉ : lyli87l@yahoo.com

bạn ơi mình ko biết chi trang nào cho bạn cả mình có tài liệu ở nhà thôi.nếu bạn ở hà nội qua mình cop cho

Trước tiên mình cảm ơn maihoanghac5 ,nhưng mình đang ở TpHCM nên không thể sang chỗ bạn để cop baì được.Nêú được bạn có thể bán cho mình được ko? Điạ chỉ ở Tp cuả mình là:233/67 Hậu Giang P5,Q6.Xin cảm ơn bạn lần nưã.

ui thế thì khó thật mình ko bán đâu.chỉ cho thôi.như vầy nha.chắc nó khoảng 1dvd mình có bạn ở sài gòn đang học tại bk để tết này về gặp bọn nó mình gửi cho.cậu sang đó mà lấy trả tiền mình mua dvd thôi hoặc mình gửi xe hoàng long cậu ra bến miền đông mà lấy tiền xe hình như 50k thì phải mình sẽ cố giúp

Cám ơn bạn , nhưng mình ko có nhiều thời gian lắm nên chắc là mình phải chọn phương án 1 thôi.Bạn có thể cho mình biết tên và điạ chỉ of bạn ở BKmà mình phải gặp được ko?