xin đáp án kỳ thi sau đại học hữu cơ, 5/2010

bác nào có đáp án kỳ thi sau SĐH hữu cơ :010:vừa rồi cho em xin với, thanks…

nghe đồn kì này thầy Thạch cho đề hiền hơn mấy kì trước trong sách hữu cơ II khá nhiều nhưng cũng có mấy cái đúng là không thể nhớ hết được. Mong có bài giải sớm kèm những bình luận hay về đề năm nay

Về bài giải thì… khó lắm ^^ , từ năm mình thi cho đến nay (đã quá vãng 2 năm) cũng còn chưa biết mặt mũi bài giải nó như thế nào :)) , ngay đến anh Khiêm (Châu Nguyễn Duy Khiêm) còn không có đáp án cơ mà ^^

Không biết có bạn nào chịu khó post lại cái đề lên cho anh em xem không, có biết mặt mũi nó mới bàn luận được chứ nhỉ ^^

@trathanh: thành viên này hoạt động từ box trung cấp sang đại học, chẳng biết đâu mà lần. Bạn post đề lên để mọi người cùng nhau giải cho. @zero: Khiêm là gì mà biết đáp án hả bạn?

em chỉ cần coi thang điểm thôi ah, không có cũng không sao. cám ơn mọi nguời hen.

Anh Khiêm là học trò thầy Thạch, một trong số những người ra đề tuyển sinh sau đại học.

Tiện chúc mừng chú Trà Tấn Thành đã đỗ, trở thành học viên cao học K20, nhanh chân kiếm giáo viên hướng dẫn trước khi quá muộn nhé ^^

À, tưởng ai, vậy thì đào đâu ra