xin được trao đổi logo!

Xin kính chào BQT chem, mình đại diện cho hhorg, mình muốn trao đổi logo với bên chem. Không biết ý kiến của BQT như thế nào.

Vẫn chưa thấy ý kiến của BQT, chắc là dạo này BQT bận bụi quá :ungho (

Chào bạn,

Tôi là Teppi, trưởng nhóm các Mod bên này.

Bạn có thể vui lòng gửi cho mình logo của bạn được không?

Logo của diễn đàn bên này có thể lấy bằng cách click chuột trái lên hình logo trong phần chạy logo của diễn đàn và thực hiện “Save picture as”.

Chúng tôi sẽ thực hiện việc trình diễn logo liên kết như bạn đã thấy trong trang web diễn đàn. Chúng tôi mong là phần logo của chúng tôi cũng sẽ được thực hiện tương tự như vậy trong trang web đầu tiên bên phía bạn.

Diễn đàn Thế giới Hóa học (chemvn) hân hạnh khi có sự trao đổi hai bên về hình thức nhưng sẽ rất vui khi có sự hợp tác về thông tin và khoa học chuyên ngành giữa hai bên.

Thân,

Teppi

Xin chào teppi!

Mình đã nhận được mail của bạn, xin lỗi là trong đợt vừa rồi mình có khá nhiều việc nên đã không onl để check

Mình đã add logo của chem bên hhorg.

Mình hi vọng sự hợp tác của hai bên sẽ giúp hai bên càng ngày càng phát triển đi the đúng hướng và đúng con đường mà mình đã lựa chọn

là logo của hhorg Và đây là đường links của nó

Hi,

Cảm ơn Admin của Hoahoc.org. Admin của chemvn sẽ add logo của diễn đàn bạn bên chúng tôi.

Thân,

Cám ơn bên bạn đã add logo của chúng tôi chúng tôi hi vọng là sự hợp tác hữu nghị cho sự phát triển của cộng đồng những người yêu hoa học sẽ ngày càng lớn manh