có ai sn 1994 hem naz

trường này ở đâu vậy bạn???

Trần Đại Nghĩa ở TP Hồ chí Minh đó bạn !!.. trường này cũng rất danh tiếng, nhưng không bằng PT năng khiếu.^^!

tui sinh năm 99 nè, có ai làm quen ko> =)):013:

Topic này nhiều bạn chuyên Hóa quá. Tớ nhập hội cùng nhé. Tớ là HS 10 chuyên Hóa Chuyên Hùng Vương. Có bạn nào biết trường tớ không nhỉ? Năm ngoái trại hè HV tổ chức ở trường tớ đấy.? Các bạn có thể vào thăm website của HS trường tớ ở đây:http://chuyenhungvuong.net/diendan.

hé hé 99 hả anh… em làm wen nhá :013::013: … từ giờ kiu là em ness không kiu anh ness nữa (99 mà :24h_075:) ~^^~… Vài bữa anh post bài em kiu em ness nka :013::013:

Cu cậu Molti nè hong ngờ tui và bạn cùng quê hương nhỉ tui sống ở miền đất Đức Linh, cho anh làm wen y

anh ở nick " abc1232649 " rất vui được làm wen với các nhóc:ot (

ừhm nick em đây… y/h : trung_tin2911 … Đức Linh hả… hjx cũng hơi xa… nhà em ở Phú thủy - Phan thiết lận :(:(… hjx … ah … anh đang học trường nào thế ??

tớ học ở Thpt Siêu cùi hà nội rất mong làm quen

Một tuân rồi không gặp các bạn nhớ quá…hi…hi…Mà ai là hoàng tử ‘‘hoa’’ vậy, hơn có mỗi tuổi mà cũng gọi bọn này là nhóc hả?..

add nick tui vao nha! thank!

:24h_052:silvery_mc2

em là HẠ HẦU NGUYên Nhượng học ở THPT SIÊU CÙI HÀ NỘI dù ngu nhưng cũng có tham vọng làm nọ làm kia mong anh em giúp đỡ nick yahoo: nguyennhuong1011

Nhượng sau 1 TG tu luyện thấy giọng điệu cũng thay đổi hẳn nhỉ ^^!hihi… có “khiêm nhường” hơn 1 chút rồi … dạo này ôg anh đã học tới đâu rồi … giải đề olympic 100% chưa ?? pro rồi thì online trở lại đi… anh em mình hỏi bài nhau… tui cả tháng trời chả học hoá gì cả… đang ngu lắm nè… !!!

mới 50% nản vô đối còn phần dd mà vẫn còn quyển GK chuyên tập 2 kìa đã có đâu dạo này đâng đi kiếm sách nên ghé qua thôi nói chung vẫn ngu lém chưa đủ độ PK

Tớ là học sinh chuyên hóa ĐHSP HN, đọc từ trang đầu đến trang 4 mà ko thấy bạn nào học cùng trường, nản quá. Hân hạnh được làm quen với các bạn yêu thích hóa. ^^

chào cả nhà. vui quá khi gặp lại mọi người

tui nữa nè nguyễn phi hiếu 10 C5 (chuyên hóa) trường chuyên hùng vương gia lai cũng là dân 94 đây ép nick nhen : lethanhhiu hoặc ngokienhuyboz (cái nick nì pa chị cho nên nick nói ngô kiến huy đó, đừng nghĩ tui bị pê đê nhen ~~ hic, nhìu trường hợp xảy ra lém rùi nên hơi sợ khi phải thông báo nick nay) ép nick xong rùi thì làm ơn thông báo rõ họ tên nhen, mình hay lộn người lém đó

chào cả nhà

lâu lém ko vào thấy topic đông vui hẳn lên nhỉ…vui ghê:24h_052::nhau (