có ai sn 1994 hem naz

Hi! Mình là Đào Xuân Hương…10A1 THPT Phong Châu-Phú Thọ tuy mình không học lớp chuyên nhưng hóa mình học cũng khá <chẹp, tự khen tí^^> :smiley: Y!M:phuthuycuojchoj_pt Rất vui được làm quen với bạn

Chào mọi người… Mình là Nguyễn Bảo Vy…10 Hóa - THPT chuyên Quốc Học Huế Rât vui khi làm quen vs mọi người… ( Y!M: forgetmenot_303ntp, hoặc vanadi_1234_ilu)

anh la hoc sinh lop 11 quoc hoc hue day nam ngoai anh da gianh duoc huy chuong vang 30-4 co chi em vao yahoo cua anh ,anh gui cho de thi thieu gi nyyso_19241@yahoo.com.vn:nguong (

Mình cũng sinh năm 94 này làm quen nha yh ; daoyen_101:24h_122:

mình cũng sũng đang học lớp 10, đang luyện thi olympic 30/4 có j cùng trao đổi nhé yahoo: apple_pie0208:24h_031:

Hix… Dạo này forum nhiều bạn luyện thi 30-4 nhỉ .Hy vọng được gặp ở Lê Hồng Phong - TP HCM ^^!

Cọp dân 94 nè :), học đủ xài thôi, Trường Lạc Nghiệp_Lâm Đồng ^^ Cho tớ 1 vé nhé :smiley:

Hi hi, cho mình làm quen luôn đi :24h_048: Mình học chuyên hoá Gia Định, TPHCM, sinh 93 (già mất òi :24h_014:), năm ngoái cũng có thi olympic 30/4 ^^ YH:zeldery@yahoo.com.vn

Em chỉ sinh năm 1995, năm nay em định thi chuyên hóa nhưng mà học thì hok bằng ai. Mấy anh chị cho em làm quen với nha để có gì em xin giúp đỡ. Nick của em là hoathuytinh_ixora95. Thanks anh chị nhìu nhìu :24h_073:

mình cũng sn 94 nì :slight_smile: mình học hóa hơi dở :(( mong được chia sẻ kinh nghiệm và giúp đỡ nhá :slight_smile: YH : LenPompOm

mình cũng sinh năm 94 này. Mình ở Nghệ An. banhngaoocxaotrungluoc_333 nick hơi đặc biệt tí nha. Để cho mình một phần với

mình là Hoàng Ngọc An ở Nguyễn Tất Thành Hà Nội.Ai liên lạc thì pm nick yahoo mình nhé big_bear_lk

Tớ cũng 94 đây! Ngang qua thấy thằng bạn cùng lớp cũng trên diễn đàn nên mình vào thử. tớ học chuyên nguyễn trãi:24h_064:

giúp tớ câu này với: tại sao AlCl3 lại có liên kết cộng hóa trị. nhớ là k có dữ liệu gì về độ âm điện nhé

Em sinh sau đẻ muộn 95 ^^! Mọi người cho em làm quen vs ạh Mong được tất cả các tiền bối giúp đỡ em đang định thi chuyên hóa time ko còn nhiêu :24h_076: :24h_076: mọi người add nik em nhá : bocanhcam95 ^^! @ cao quy : Cùng tuổi cùng quê rồi nà bạn ^^! bánh ngào , ốc xào trứng luộc ak , hay nhỉ hihi

mình sinh năm 94 ở Nha Trang Khánh hòa nà, có ai làm quen không ^^

ừ hoạt động ít quá phải tích cực vào như mình chẳng hạn89

22222222222222222222 tớ là Minh tớ ở Tuần Giáo DBp tớ cũng cố đây mong gặp các bạn ở Olympic Hùng Vương nhá Thân

Xin cho e tham gia luôn nè. Em đang học Lê Quý Đôn chuyên hóa ở Đà Nẵng, tên là Khang, ai thân thì có thể gọi là Kjn cho tình thương mến thương…

mình cũng 94 học cũng gà mong dc thỉnh giáo:24h_071: nick chat mình là: viethung94a1